BFC237175104
更新日期:2024-04-01 00:04:00
- 电介质:Polyester
- 电容:0.1 uF
- 容差:10 %
- 电压额定值:250 Volts
- 端接类型:Radial
- 引线间隔:7.5 mm
- 尺寸:4 mm Dia. x 10 mm L
- Capacitance - nF:100 nF
- Capacitance - pF:100000 pF